Bukatun shiga kasuwannin Turai da Amurka don motocin lantarki masu haske,
Motocin Lantarki,
WERCSmart shine taƙaitaccen Matsayin Ka'idodin Ka'idodin Muhalli na Duniya.
WERCSmart kamfani ne na rijistar samfur wanda wani kamfani na Amurka ya kirkira mai suna The Wercs. Yana nufin samar da dandamalin kulawa na amincin samfura don manyan kantuna a Amurka da Kanada, da sauƙaƙe siyan samfur. A cikin tsarin siyar da kayayyaki, jigilar kayayyaki, adanawa da zubar da kayayyaki tsakanin dillalai da masu karɓar rajista, samfuran za su fuskanci ƙalubale masu rikitarwa daga ƙa'idodin tarayya, jihohi ko na gida. Yawancin lokaci, Takaddun Bayanan Tsaro (SDS) da aka kawo tare da samfuran ba sa ɗaukar isassun bayanai waɗanda bayanan ke nuna bin doka da ƙa'idodi. Yayin da WERCSmart ke canza bayanan samfurin zuwa waccan dacewa da dokoki da ƙa'idodi.
Dillalai suna tantance sigogin rajista na kowane mai siyarwa. Za a yi rajistar nau'ikan nau'ikan masu zuwa don tunani. Koyaya, lissafin da ke ƙasa bai cika ba, don haka ana ba da shawarar tabbatar da buƙatun rajista tare da masu siyan ku.
◆Dukkan Samfuran Sinadari
◆OTC Samfura da Kari na Abinci
◆Kayayyakin Kulawa da Kai
◆Kayayyakin Baturi
◆Kayayyakin da ke da allon kewayawa ko na'urorin lantarki
◆ Hasken Haske
◆Mai dafa abinci
◆Abincin da Aerosol ko Bag-On-Valve ke bayarwa
● Tallafin ma'aikata na fasaha: MCM yana sanye da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun waɗanda ke nazarin dokokin SDS da ƙa'idodi na dogon lokaci. Suna da zurfin ilimin canjin dokoki da ƙa'idodi kuma sun ba da sabis na SDS masu izini na tsawon shekaru goma.
● Sabis na nau'in madauki: MCM yana da ƙwararrun ma'aikatan da ke sadarwa tare da masu dubawa daga WERCSmart, tabbatar da tsari mai sauƙi na rajista da tabbatarwa. Ya zuwa yanzu, MCM ya ba da sabis na rajista na WERCSmart don fiye da abokan ciniki 200.
Motocin lantarki masu haske (kekuna masu lantarki da sauran mopeds) an bayyana su a fili a cikin dokokin tarayya a Amurka azaman kayan masarufi, tare da matsakaicin ƙarfin 750 W da matsakaicin matsakaicin 32.2 km/h. Motocin da suka zarce wannan ƙayyadaddun motocin motoci ne kuma Ma'aikatar Sufuri ta Amurka (DOT) ke sarrafa su. Duk kayan masarufi, kamar kayan wasa, na'urorin gida, bankunan wuta, motocin haske da sauran kayayyaki ana tsara su ta Hukumar Kare Samfuran Masu Amfani (CPSC).
Ƙarfafa tsarin motocin lantarki masu haske da batir ɗin su a Arewacin Amurka ya samo asali ne daga babban bayanin aminci na CPSC ga masana'antar a ranar 20 ga Disamba, 2022, wanda ya ba da rahoton gobarar wutar lantarki aƙalla 208 a cikin jihohi 39 daga 2021 zuwa ƙarshen 2022, sakamakon haka. a jimillar mutuwar mutane 19. Idan motocin haske da baturansu sun hadu da ma'aunin UL daidai, haɗarin mutuwa da rauni za a ragu sosai.
Birnin New York shine na farko da ya fara amsa buƙatun CPSC, wanda hakan ya sa ya zama tilas ga motocin haske da batura su cika ka'idojin UL a bara. Dukansu New York da California suna da daftarin lissafin da ke jiran fitarwa. Gwamnatin tarayya ta kuma amince da HR1797, wanda ke neman haɗa buƙatun aminci ga motocin haske da batir ɗin su cikin dokokin tarayya. Ga rugujewar dokokin jiha, birni da tarayya:
Siyar da na'urorin hannu masu haske suna ƙarƙashin takaddun shaida na UL 2849 ko UL 2272 daga dakin gwaje-gwajen gwaji da aka yarda.
Siyar da batura don na'urorin hannu masu haske suna ƙarƙashin takaddun shaida na UL 2271 daga dakin gwaje-gwaje da aka amince da su.
Ci gaba: Wajibi ne a ranar 16 ga Satumba, 2023.