Malesiya- SIRIM

Short Bayani:


Umarni Aiki

CertificSIRIM Certification

Don tsaron mutum da dukiya, gwamnatin Malaysia ta kafa tsarin ba da takardar shaidar kayan aiki tare da sanya ido kan kayayyakin lantarki, bayanai da kafofin watsa labarai da kayayyakin gini. Ana iya fitar da kayayyakin sarrafawa zuwa Malesiya kawai bayan sun sami takaddun shaidar takardar samfur da lakabtawa. 

SIRIM QAS

SIRIM QAS, reshe ne na Instituteungiyar Masana'antar Masana'antu ta Malesiya, ita ce kawai takamaiman rukunin takaddun shaida na hukumomin kula da ƙasa na Malaysia (KDPNHEP, SKMM, da sauransu).

KDPNHEP (Ma'aikatar Kasuwancin Cikin Gida da Harkokin Kasuwanci na Malesiya) ta keɓance takardar shaidar batir a matsayin babbar hukumar tabbatar da takaddama. A halin yanzu, masana'antun, masu shigo da kaya da 'yan kasuwa na iya neman takaddar shaida zuwa SIRIM QAS kuma suna neman gwaji da takaddar batir na sakandare a ƙarƙashin lasisin lasisi mai lasisi.

AtionSIRIM Certification- Batirin Secondary

Batir na Secondary a halin yanzu yana ƙarƙashin takaddar takaddar son rai amma zai kasance cikin ƙididdigar takaddar dole ba da daɗewa ba. Ainihin ranar da aka wajabta tana ƙarƙashin lokacin sanarwar Malaysia. SIRIM QAS ya riga ya fara karɓar buƙatun takaddun shaida.

Takaddun shaidar takardar batir na Secondary: MS IEC 62133: 2017 ko IEC 62133: 2012

Me yasa MCM?

● Kafa kyakkyawar musayar fasaha da tashar musayar bayanai tare da SIRIM QAS wanda ya sanya ƙwararren masani don kulawa da ayyukan MCM da tambayoyin kawai kuma don raba sabon cikakken bayanin wannan yankin.

IR SIRIM QAS ya fahimci bayanan gwajin MCM don a iya gwada samfuran a cikin MCM maimakon isarwa zuwa Malaysia.

Don samar da sabis na tsayawa guda don takaddun shaidar malaysia na batura, adafta da wayoyin hannu.

● Kwarewar shekaru 10 a masana'antar baturi da ƙungiyar fasaha mai ƙarfi na iya ba abokan ciniki sabis na kunshin takaddun takaddun ƙasashen duniya masu ƙwarewa.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana