Thailand TISI
TISI taƙaice ce ta Cibiyar Matsayin Masana'antu ta Thai. TISI wani yanki ne na Ma'aikatar Masana'antu ta Thai, mai alhakin haɓaka ƙa'idodin cikin gida da na duniya waɗanda suka dace da bukatun ƙasar, tare da sa ido kan samfuran samfura da hanyoyin tantance cancanta don tabbatar da cewa samfuran sun cika ka'idoji don samun takaddun shaida.
Tailandia tana aiwatar da tsarin takaddun shaida na TISI, wanda ya haɗu da takaddun shaida na dole tare da takaddun son rai. Don samfuran da suka dace da ma'auni, an ba da damar alamar TISI a liƙa a samfur. Don samfuran waɗanda har yanzu ba a daidaita su ba, TISI kuma tana ba da rajistar samfur azaman hanyar takaddun shaida na ɗan lokaci.
Takaddar TISI Don Cattery
Baturin yana cikin iyakokin takaddun shaida na dole na takaddun TISI:
Standard: TIS 2217-2548 (2005), Koma zuwa IEC 62133: 2002
Batirin da ya dace: Kwayoyin na biyu da batura masu ɗauke da alkaline ko wasu electrolytes marasa acid - buƙatun aminci don sel na sakandare mai ɗaukar hoto, da batura waɗanda aka yi daga gare su, don amfani a aikace-aikace masu ɗaukar nauyi.
Jikin Takaddun shaida: TISI- Cibiyar Matsayin Masana'antu ta Thai
Ƙarfin MCM
A/MCM yana aiki kai tsaye tare da hukumomin gida da dakunan gwaje-gwaje a Thailand don samar da mafi kyawun farashi da mafi ƙarancin lokacin jagora.
B/MCM na iya ba da sabis na tsayawa ɗaya daga isar da samfur zuwa binciken masana'anta zuwa takaddun shaida, tare da taimakon ƙwararrun injiniyoyi a cikin duka tsari.
C/MCM na iya ba da sabis na ba da shawara mai sauri kuma mafi inganci.
Lokacin aikawa: Agusta-29-2023