hidima

Yi lilo ta hanyar: Duka
  • Sufuri- UN38.3

    Sufuri- UN38.3

    ▍ Gabatarwa An kasafta batir Lithium-ion a matsayin manyan kaya masu haɗari na aji 9 a cikin tsarin sufuri. Don haka yakamata a sami takaddun shaida don amincin sa kafin sufuri. Akwai takaddun shaida don zirga-zirgar jiragen sama, sufurin ruwa, jigilar hanya ko jigilar jirgin ƙasa. Ko da wane irin sufuri ne, gwajin UN 38.3 ya zama larura don batirin lithium ɗinku ▍Takardu masu buƙata 1. Rahoton gwaji na UN 38.3 2. 1.2m rahoton faɗuwar gwaji (idan an buƙata) 3. Transportatio...
  • Ma'aunin tantance batir na ESS na gida

    Ma'aunin tantance batir na ESS na gida

    ▍Ka'idojin gwaji don batir ɗin ajiyar makamashi a kowane yanki Takaddun takaddun shaida don baturin ajiyar makamashi Ƙasa / yanki Takaddun shaida Takaddun samfur na wajibi ko a'a Turai Dokokin EU Sabbin ka'idojin baturi na EU Duk nau'ikan baturi na tilas CE takaddun shaida EMC/ROHS Tsarin ajiyar makamashi / fakitin baturi wajibi ne LVD Tsarin ajiyar makamashi na wajibi TUV mark VDE-AR-E 2510-50 Tsarin ajiyar makamashi BABU Arewacin Amurka cTUV...
  • Takaddun shaida na EAC

    Takaddun shaida na EAC

    ▍ Gabatarwa Custom Union (Таможенный союз) kungiya ce ta kasa da kasa, tare da kasashe membobi na Rasha, Belarus, Kazakhstan, Kyrgyzstan da Armeniya. Don yin ciniki cikin kwanciyar hankali tsakanin membobin da share shingen fasaha na kasuwanci, sun cimma yarjejeniya a ranar 18 ga Oktoba 2010. don ba da garantin haɗin kai. Wannan shine tushen CU TR. Ya kamata a yi wa samfuran da suka wuce takaddun shaida da tambarin EAC. Tun daga ranar 1 ga Janairu aka ƙaddamar da Ƙungiyar Tattalin Arziki ta Eurasian (EAEU), ta maye gurbin Custo...
  • Arewacin Amurka - CTIA

    Arewacin Amurka - CTIA

    ▍ Gabatarwa CTIA tana wakiltar Salon Sadarwar Sadarwa da Ƙungiyar Intanet, ƙungiya mai zaman kanta mai zaman kanta a Amurka. CTIA tana ba da ƙima, mai zaman kanta da ƙima na samfuri da takaddun shaida don masana'antar mara waya. A ƙarƙashin wannan tsarin takaddun shaida, duk samfuran mara waya na mabukaci dole ne su wuce daidaitattun gwajin daidaito kuma su cika buƙatun ma'auni masu dacewa kafin a sayar da su a kasuwar sadarwar Arewacin Amurka. ▍ Gwaji...
  • Rasha-GOST-R

    Rasha-GOST-R

    ▍GOST-R Sanarwa GOST-R takarda ce da ke bayyana bin ka'idojin aminci na Rasha. Tun 1995 lokacin da Rasha ta ba da Sabis na Takaddun Shaida, Rasha ta fara tsarin takaddun shaida na tilas. Samfuran takaddun shaida ya kamata su yi alama tare da tambarin GOST.A DoC wata hanya ce ta takaddun shaida. Sanarwar ta dogara ne akan rahoton gwaji da tsarin gudanarwa mai inganci. Bugu da ƙari, mai riƙe da DoC ya kamata ya zama mahaɗan Rasha. ▍Ma'aunin batirin lithium da dat karewa...
  • Arewacin Amurka- cTUVus&ETL

    Arewacin Amurka- cTUVus&ETL

    ▍ Gabatarwa Hukumar Safety da Lafiya ta Ma'aikata (OSHA) a ƙarƙashin Ma'aikatar Kwadago ta Amurka tana buƙatar samfuran da ake amfani da su a wurin aiki a gwada su kuma tabbatar da su ta hanyar dakin gwaje-gwaje da aka sani na ƙasa kafin a sayar da su a kasuwa. Ka'idodin gwajin da aka yi amfani da su sun haɗa da Cibiyar Matsayin Ƙasa ta Amirka (ANSI); Ƙungiyar Gwaji da Kayayyakin Amirka (ASTM); Laboratory Underwriters (UL); da mizanin ƙungiyar bincike don fahimtar juna na masana'antu. ▍ Bayanin o...
  • Amurka- WERCSmart

    Amurka- WERCSmart

    ▍ Gabatarwa WERCSmart kamfani ne na rijistar samfura wanda The Wercs ya haɓaka, yana ba da sabis na kayyade samfuran ga manyan kantuna a Amurka da Kanada don sauƙaƙe siyan samfuran. Dillalai da sauran mahalarta a cikin shirin WERCSmart suna fuskantar ƙalubale masu rikitarwa tare da ƙa'idodin tarayya, jihohi, da na gida lokacin siyarwa, jigilar kaya, adanawa, ko zubar da samfuran su. Shafukan Safety Data Sheets (SDS) samfuran rakiyar galibi suna kasawa ...
  • EU- CE

    EU- CE

    ▍ Gabatarwa Alamar CE ita ce “fasfo” don samfuran shiga kasuwannin ƙasashen EU da ƙasashen ƙungiyar kasuwanci ta EU. Duk samfuran da aka kayyade (wanda aka rufe ta sabon umarnin hanyar), ko ana samarwa a wajen EU ko a cikin ƙasashe membobin EU, dole ne su cika buƙatun umarnin da matakan daidaitawa da suka dace kuma a sanya su da alamar CE kafin a saka su cikin kasuwar EU don rarrabawa kyauta. . Wannan wajibi ne na samfuran da suka dace waɗanda EU ta gabatar ...
  • China - CCC

    China - CCC

    Matsayin Takaddun Takaddun Shaida da Takaddun Takaddun shaida Matsayin Gwajin: GB31241-2014: Kwayoyin Lithium ion da batura da ake amfani da su a cikin kayan lantarki mai ɗaukar hoto―Buƙatun aminci Takardun shaida: CQC11-464112-2015: Baturi na biyu da Kunshin Baturi don Takaddun Takaddun Tsaro na Lantarki Mai ɗaukar nauyi Ranar aiwatarwa 1. GB31241-2014 an buga shi a ranar 5 ga Disamba, 2014; 2. GB31241-2014 an aiwatar da tilas a ranar 1 ga Agusta, 2015.; 3. A ranar 1 ga Oktoba...
  • Brazil - ANATEL

    Brazil - ANATEL

    ▍ Gabatarwa ANATEL (Agencia Nacional de Telecomunicacoes) hukuma ce ta Hukumar Sadarwa ta Brazil, wacce ke da alhakin sanin samfuran sadarwa. A ranar 30 ga Nuwamba, 2000, ANATEL ta ba da RESO LUTION No. 242, yana sanar da nau'ikan samfuran su zama wajibi da kuma ƙa'idodin aiwatarwa don takaddun shaida. Sanarwa na HUKUNCI mai lamba 303 a ranar 2 ga Yuni, 2002 ya nuna a hukumance fara takardar shaidar dole ta ANATEL. ▍ Gwajin Matsayi...
  • Thailand - TISI

    Thailand - TISI

    ▍ Menene Takaddar TISI? TISI takaice ce ga Cibiyar Matsayin Masana'antu ta Thai, wacce ke da alaƙa da Sashen Masana'antu na Thailand. TISI ita ce ke da alhakin tsara ƙa'idodin cikin gida da kuma shiga cikin ƙirƙira ƙa'idodi na ƙasa da ƙasa da sa ido kan samfuran da ƙwararrun tsarin tantancewa don tabbatar da daidaitattun yarda da fitarwa. TISI wata ƙungiya ce mai izini ta gwamnati don takaddun shaida ta dole a Thailand. Haka kuma tana da alhakin...
  • Japan - PSE

    Japan - PSE

    ▍ Gabatarwa Tabbacin Kayan Kayan Wutar Lantarki da Kayan Aikin (PSE) takaddun shaida ne na tilas a Japan. PSE, wanda aka fi sani da "cakin dacewa" a Japan, tsarin samun kasuwa ne na tilas don kayan lantarki a Japan. Takaddun shaida na PSE ya haɗa da sassa biyu: EMC da amincin samfur, wanda ya ƙunshi muhimmin tanadi a cikin Kayan Aikin Lantarki na Japan da Dokar Kare Kayayyaki. Matsayin Gwaji
12Na gaba >>> Shafi na 1/2