Batirin Sodium-ion don Sufuri Za a Yi Gwajin UN38.3

Takaitaccen Bayani:


Umarnin Ayyuka

Sodium-ionBaturiDon Sufuri Za a Yi Gwajin UN38.3,
Baturi,

▍SIRIM Certification

Don tsaron mutum da kadarori, gwamnatin Malaysia ta kafa tsarin ba da takaddun shaida da kuma sanya ido kan na'urorin lantarki, bayanai & multimedia da kayan gini. Ana iya fitar da samfuran da aka sarrafa zuwa Malaysia kawai bayan samun takaddun takaddun samfur da lakabi.

▍SIRIM QAS

SIRIM QAS, wani reshe ne na Cibiyar Ma'aunin Masana'antu ta Malesiya, ita ce kaɗai da aka keɓance sashin takaddun shaida na hukumomin kula da harkokin ƙasar Malaysia (KDPNHEP, SKMM, da sauransu).

KDPNHEP (Ma'aikatar Kasuwancin Cikin Gida da Harkokin Mabukaci ta Malaysia) ce ta ayyana takardar shedar batir a matsayin ita kaɗai. A halin yanzu, masana'antun, masu shigo da kaya da 'yan kasuwa na iya neman takardar shaida ga SIRIM QAS kuma su nemi gwaji da takaddun shaida na batura na biyu a ƙarƙashin yanayin takaddun shaida.

▍SIRIM Takaddun shaida- Batir na Sakandare

Baturin sakandare a halin yanzu yana ƙarƙashin takaddun shaida na son rai amma zai kasance cikin iyakokin takaddun shaida nan ba da jimawa ba. Madaidaicin kwanan watan dole yana ƙarƙashin lokacin sanarwar Malaysian na hukuma. SIRIM QAS ya riga ya fara karɓar buƙatun takaddun shaida.

Takaddun shaida na baturi na biyu Standard: MS IEC 62133:2017 ko IEC 62133:2012

▍Me yasa MCM?

● Ƙaddamar da kyakkyawar hanyar musayar fasaha da musayar bayanai tare da SIRIM QAS wanda ya ba da ƙwararren masani don gudanar da ayyukan MCM da tambayoyi kawai kuma don raba sabon ainihin bayanin wannan yanki.

● SIRIM QAS ya gane bayanan gwajin MCM domin a gwada samfurori a cikin MCM maimakon isarwa zuwa Malaysia.

● Don ba da sabis na tsayawa ɗaya don takardar shedar Malaysian na batura, adaftar da wayoyin hannu.

Taron Majalisar Dinkin Duniya TDG da aka gudanar daga ranar 29 ga Nuwamba zuwa 8 ga Disamba, 2021 ya amince da wata shawara wacce ta shafi gyare-gyaren sarrafa batirin sodium-ion. Kwamitin ƙwararrun ya yi shirin tsara gyare-gyare ga bugu na ashirin da biyu da aka sabunta na Shawarwari kan jigilar kayayyaki masu haɗari, da Dokokin Model (ST/SG/AC.10/1/Rev.22).
Canja wurin abun cikiBita ga shawarwari kan jigilar kayayyaki masu haɗari:
2.9.2 Bayan sashin "batir lithium", ƙara sabon sashe don karantawa kamar haka: "Batir na Sodium ion".Don UN 3292, a shafi (2), maye gurbin "SODIUM" ta "METALLIC SODIUM KO SODIUM ALLOY". Ƙara sabbin shigarwar guda biyu masu zuwa:
Don SP188, SP230, SP296, SP328, SP348, SP360, SP376 da SP377, gyara abubuwan tanadi na musamman; don SP400 da SP401, saka tanadi na musamman (Bukatun sel na sodium-ion da batura da ke ƙunshe a ciki ko cike da kayan aiki a matsayin kayan gabaɗaya don jigilar jigilar kaya) Bi buƙatun lakabi iri ɗaya kamar batirin lithium-ion.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana