Bayanin Gwaji na Runaway na Thermal Cell daBinciken GasProduction,
Binciken Gas,
Don tsaron mutum da kadarori, gwamnatin Malaysia ta kafa tsarin ba da takaddun shaida da kuma sanya ido kan na'urorin lantarki, bayanai & multimedia da kayan gini. Ana iya fitar da samfuran da aka sarrafa zuwa Malaysia kawai bayan samun takaddun takaddun samfur da lakabi.
SIRIM QAS, wani reshe ne na Cibiyar Ma'aunin Masana'antu ta Malesiya, ita ce kaɗai da aka keɓance sashin takaddun shaida na hukumomin kula da harkokin ƙasar Malaysia (KDPNHEP, SKMM, da sauransu).
KDPNHEP (Ma'aikatar Kasuwancin Cikin Gida da Harkokin Mabukaci ta Malaysia) ce ta ayyana takardar shedar batir a matsayin ita kaɗai. A halin yanzu, masana'antun, masu shigo da kaya da 'yan kasuwa na iya neman takardar shaida ga SIRIM QAS kuma su nemi gwaji da takaddun shaida na batura na biyu a ƙarƙashin yanayin takaddun shaida.
Baturin sakandare a halin yanzu yana ƙarƙashin takaddun shaida na son rai amma zai kasance cikin iyakokin takaddun shaida nan ba da jimawa ba. Madaidaicin kwanan watan dole yana ƙarƙashin lokacin sanarwar Malaysian na hukuma. SIRIM QAS ya riga ya fara karɓar buƙatun takaddun shaida.
Takaddun shaida na baturi na biyu Standard: MS IEC 62133:2017 ko IEC 62133:2012
● Ƙaddamar da kyakkyawar hanyar musayar fasaha da musayar bayanai tare da SIRIM QAS wanda ya ba da ƙwararren masani don gudanar da ayyukan MCM da tambayoyi kawai kuma don raba sabon ainihin bayanin wannan yanki.
● SIRIM QAS ya gane bayanan gwajin MCM domin a gwada samfurori a cikin MCM maimakon isarwa zuwa Malaysia.
● Don ba da sabis na tsayawa ɗaya don takardar shedar Malaysian na batura, adaftar da wayoyin hannu.
T1 shine farkon zafin jiki wanda tantanin halitta yayi zafi kuma kayan ciki suna rubewa. Ƙimar sa tana nuna cikakkiyar kwanciyar hankali na tantanin halitta. Kwayoyin da ke da ƙimar T1 mafi girma sun fi kwanciyar hankali a yanayin zafi. Ƙara ko raguwa na T1 zai tasiri kauri na fim din SEI. Maɗaukakin zafin jiki da ƙananan tsufa na tantanin halitta zai rage darajar T1 kuma ya sa yanayin zafi na tantanin halitta ya fi muni. Ƙananan tsufa tsufa zai haifar da haɓakar lithium dendrites, wanda zai haifar da raguwar T1, kuma yawan zafin jiki zai haifar da fashewar fim din SEI, kuma T1 zai ragu.
T2 shine matsi na rage zafi. Sauƙaƙewar iskar iskar gas akan lokaci yana iya ɓatar da zafi sosai kuma yana rage saurin guduwar thermal.T3 shine zafin zafin gudu na thermal, kuma farkon fitowar zafi daga tantanin halitta. Yana da dangantaka mai ƙarfi tare da aikin substrate na diaphragm. Darajar T3 kuma tana nuna juriya na thermal na abu a cikin tantanin halitta. Tantanin halitta mai girma T3 zai kasance mafi aminci a ƙarƙashin yanayi daban-daban na cin zarafi.
T4 shine mafi girman zafin jiki da sel zasu iya kaiwa yayin guduwar zafi. Ana iya yin la'akari da haɗarin haɓakar zafi mai zafi a cikin ƙirar ko tsarin baturi ta hanyar kimanta yawan samar da zafi (ΔT = T4 -T3) a lokacin guduwar thermal na tantanin halitta. Idan zafi ya yi yawa, zai haifar da guduwar zafi na sel da ke kewaye, kuma a ƙarshe yaduwa zuwa ga dukan tsarin.