Manufofin Batirin Jafananci——Fassarar sabon bugu na Dabarun Masana'antar Batirin

Takaitaccen Bayani:


Umarnin Ayyuka

Manufar Batirin Jafananci——Fassarar sabon bugu na Dabarun Masana'antar Baturi,
Manufar Batirin Jafananci,

▍Mene ne ake kira ANATEL Homologation?

ANATEL takaice ce ga Agencia Nacional de Telecomunicacoes wacce ita ce ikon gwamnatin Brazil don ƙwararrun samfuran sadarwa don takaddun shaida na dole da na son rai.Amincewar sa da hanyoyin bin doka iri ɗaya ne ga samfuran gida da waje na Brazil.Idan samfuran sun dace da takaddun shaida na dole, sakamakon gwajin da rahoton dole ne su kasance daidai da ƙayyadadden ƙayyadaddun dokoki da ƙa'idodi kamar yadda ANATEL ta buƙata.ANATEL za ta ba da takardar shaidar samfur da farko kafin a watsa samfurin a cikin tallace-tallace kuma a sanya shi cikin aikace-aikace mai amfani.

▍Wane ne ke da alhaki ga ANATEL Homologation?

Ƙungiyoyin ma'auni na gwamnatin Brazil, sauran ƙungiyoyin takaddun shaida da ɗakunan gwaje-gwaje sune ikon takaddun shaida na ANATEL don nazarin tsarin samarwa na sashin masana'antu, kamar tsarin ƙirar samfur, siye, tsarin masana'antu, bayan sabis da sauransu don tabbatar da samfuran zahiri da za a bi. tare da ma'aunin Brazil.Mai sana'anta zai samar da takardu da samfurori don gwaji da kima.

▍Me yasa MCM?

● MCM yana da shekaru 10 da yawa kwarewa da albarkatu a cikin gwaji da masana'antun takaddun shaida: tsarin sabis mai inganci, ƙungiyar fasaha mai zurfi, takaddun shaida mai sauri da sauƙi da gwajin gwaji.

● MCM yana haɗin gwiwa tare da ƙungiyoyi masu inganci da yawa na gida da aka gane bisa hukuma suna ba da mafita daban-daban, ingantaccen sabis mai dacewa ga abokan ciniki.

Kafin 2000, Japan ta mamaye babban matsayi a kasuwar batir ta duniya.Duk da haka, a cikin karni na 21, kamfanonin batir na Sin da Koriya sun tashi cikin sauri tare da fa'ida mai rahusa, wanda ya haifar da tasiri mai karfi ga Japan, kuma kasuwar batir ta Japan ta fara raguwa.Da yake fuskantar gaskiyar cewa gasa a masana'antar batir ta Japan tana raguwa sannu a hankali, gwamnatin Japan ta fitar da dabarun da suka dace na lokuta da yawa don haɓaka ci gaban masana'antar batir.
A cikin 2012, Japan ta ba da dabarun batir, inda ta kafa maƙasudin manufa na kasuwar duniya ta Japan ta kai kashi 50% nan da 2020.
A cikin 2014, An sanar da Dabarun Masana'antu na Auto 2014 don bayyana mahimman matsayin baturi a cikin haɓaka motocin lantarki.
A cikin 2018, an fitar da "Shirin Tsarin Makamashi na Biyar", yana mai da hankali kan mahimmancin batura a cikin ginin tsarin makamashi na "decarbonization".
A cikin sabon sigar 2050 Carbon Neutralization Strategy Growth Strategy a cikin 2021, an jera batirin da masana'antar kera motoci a matsayin ɗayan manyan masana'antar haɓaka 14.
A cikin watan Agustan 2022, Ma'aikatar Tattalin Arziƙi, Ciniki da Masana'antu (METI) ta fitar da wani sabon salo na Dabarun Masana'antar Baturi, wanda ya taƙaita ƙwarewar ci gaba da darussan masana'antar batir na Japan tun lokacin aiwatar da dabarun batir a 2012, tare da tsara cikakken ƙa'idodin aiwatarwa da aiwatarwa. fasaha hanya taswirar.
Tallafin kuɗi don batura daga ƙasashe daban-daban.
Gwamnatocin manyan ƙasashe sun aiwatar da babban tallafi na manufofin batura.Bugu da kari, Turai da Amurka sun inganta sarkar samar da batir ta hanyar takaitawa da matakan haraji.

Amurka
 100-day-rana lithium samar da batir bita;
US dalar Amurka biliyan 2.8 don tallafawa masana'antar batir na cikin gida da samar da ma'adinai;
Kayayyakin da ke da kaso mai yawa na kayan batir da abubuwan da aka saya daga Arewacin Amurka ko ƙasashe masu kwangila na FTA za su kasance ƙarƙashin kulawar harajin EV mai fifiko, bisa la’akari da Dokar Rage Haɓaka Haɓaka.
Turai
Kafa Ƙungiyar Batir ta Turai (EBA) tare da halartar kamfanoni 500;
Batiri, tallafin kuɗi na masana'anta da tallafin fasaha;
 Iyakar sawun carbon, da alhakin binciken ma'adinai, da ƙuntatawa akan kayan sake amfani da su a ƙarƙashin (EU) 2023/1542.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana