Labarai

banner_labarai
  • Gabatarwa zuwa Dokokin Gudanar da Sharar Batir, 2022

    Gabatarwa zuwa Dokokin Gudanar da Sharar Batir, 2022

    Lura 1: Game da “JADAWALIN I”, “JADAWALIN II”, Tebur 1 (A), Tebura 1 (B), Tebur 1(C) da aka ambata a sama, da fatan za a danna hanyar haɗin yanar gizon da ke kaiwa ga gazette na hukuma don ƙarin koyo.Hanyar haɗi: https://cpcb.nic.in/uploads/hwmd/Battery-WasteManagementRules-2022.pdf Note 2: Online Centr...
    Kara karantawa
  • Haɓaka Koriya ta KC 62619

    Haɓaka Koriya ta KC 62619

    Bayanan Hukumar Kula da Fasaha da Daidaita ta Koriya (KATS) ta fitar da madauwari ta 2022-0263 a kan Satumba 16th 2022. Tana lura a gaba da gyaran Kayan Lantarki da Kayan Gida na Ayyukan Gudanar da Kariyar Tsaro da Ka'idodin Tsaro na Kayan Wutar Lantarki.Gwamnatin Koriya ta Kudu ta damu...
    Kara karantawa
  • Interface Adaftar Lantarki za a Haɗe a Koriya

    Interface Adaftar Lantarki za a Haɗe a Koriya

    Hukumar Kula da Fasaha da Ma'auni ta Koriya (KATS) na MOTIE tana haɓaka haɓaka Ma'aunin Koriya (KS) don haɗa haɗin samfuran lantarki na Koriya zuwa nau'in kebul na USB-C.Shirin wanda aka yi samfoti a ranar 10 ga watan Agusta, za a gudanar da taron ne a farkon N...
    Kara karantawa
  • Bincike akan Gwajin Tari na DGR 3m

    Bincike akan Gwajin Tari na DGR 3m

    Bayan Fage A watan da ya gabata Ƙungiyar Sufurin Jiragen Sama ta Duniya ta fitar da sabon DGR 64TH, wanda za a aiwatar a ranar 1 ga Janairu, 2023. A cikin sharuddan PI 965 & 968, wanda ke game da umarnin tattara baturi na lithium-ion, yana buƙatar shirya daidai da Sashe na IB. dole ne mai iya...
    Kara karantawa
  • Batun UL 1642 sabon sigar da aka bita - Gwajin maye gurbin tasiri mai nauyi don jakar jaka

    Batun UL 1642 sabon sigar da aka bita - Gwajin maye gurbin tasiri mai nauyi don jakar jaka

    Bayan Fage An fito da sabon sigar UL 1642.Ana ƙara madadin gwajin tasiri mai nauyi don ƙwayoyin jaka.Takamaiman buƙatun sune: Don jakar jakar da ke da ƙarfin da ya fi 300 mAh, idan ba a ƙaddamar da gwajin tasiri mai nauyi ba, za a iya shigar da su zuwa Sashe na 14A zagaye.
    Kara karantawa
  • Sabuwar fasahar baturi - Batir sodium-ion

    Sabuwar fasahar baturi - Batir sodium-ion

    Bayan fage an yi amfani da batir Lithium-ion sosai azaman batura masu caji tun daga shekarun 1990 saboda babban ƙarfin juyewa da kwanciyar hankali.Tare da ƙaƙƙarfan haɓakar farashin lithium da karuwar buƙatar lithium da sauran abubuwan asali na batir lithium-ion ...
    Kara karantawa
  • Halin Sake Amfani da Batura Lithium-ion da Kalubalen Sa

    Halin Sake Amfani da Batura Lithium-ion da Kalubalen Sa

    Me yasa muke haɓaka sake amfani da batura Karancin kayan da ke haifar da saurin haɓakar EV da ESS Zubar da batura marasa dacewa na iya sakin ƙarfe mai nauyi da gurɓataccen iskar gas.Yawan lithium da cobalt a cikin batura ya fi na ma'adanai, ma'ana jemage ...
    Kara karantawa
  • Batura lithium da aka aika a cikin fakiti guda ɗaya zasu buƙaci yin gwajin stacking na 3m

    Batura lithium da aka aika a cikin fakiti guda ɗaya zasu buƙaci yin gwajin stacking na 3m

    IATA ta fito a hukumance DGR 64th, wanda za a aiwatar a ranar 1 ga Janairu, 2023. An yi canje-canje masu zuwa ga sashin batirin lithium na DGR 64th.Canjin rarrabuwa 3.9.2.6 (g): Ba a ƙara buƙatar taƙaitaccen gwaji don ƙwayoyin maɓalli da aka shigar a cikin kayan aiki.Umarnin kunshin...
    Kara karantawa
  • Gabatar da ma'aunin batirin wutar lantarki na Indiya IS 16893

    Gabatar da ma'aunin batirin wutar lantarki na Indiya IS 16893

    Bayani: Kwamitin Ka'idodin Masana'antu na Motoci na Kwanan nan (AISC) ya fitar da daidaitattun AIS-156 da AIS-038 (Rev.02) Gyara 3. Abubuwan gwajin AIS-156 da AIS-038 sune REESS (Tsarin Adana Makamashi Mai Sauƙi) don motoci, kuma sabon bugu ya kara da cewa sel da ake amfani da su a cikin REESS yakamata su wuce ...
    Kara karantawa
  • Ta yaya gwajin murkushe ɓangarori ke kaiwa ga kashewar tantanin halitta?

    Ta yaya gwajin murkushe ɓangarori ke kaiwa ga kashewar tantanin halitta?

    Bayani: Crush gwaji ne na yau da kullun don tabbatar da amincin ƙwayoyin sel, yin kwatankwacin karon murkushe sel ko ƙarshen samfuran a amfanin yau da kullun.Gabaɗaya akwai nau'ikan gwaje-gwajen murkushewa iri biyu: lebur murkushewa da murkushe bangare.Idan aka kwatanta da murkushe lebur, ɓangarorin ɓangarorin da ke haifar da siffa ko cyl...
    Kara karantawa
  • Tambaya&A don Takaddar PSE

    Tambaya&A don Takaddar PSE

    Bayani: Kwanan nan akwai mahimman labarai guda 2 don takaddun shaida na PSE na Japan: 1, METI tana ɗaukar soke gwajin da aka haɗa.Takaddun shaida na PSE kawai za ta karɓi JIS C 62133-2: 2020 a cikin 12 da aka haɗa.
    Kara karantawa
  • Gabatarwa Takaddun Takaddar Makamashi

    Gabatarwa Takaddun Takaddar Makamashi

    Bayanin Na'urorin Gida da na'urori daidaitattun ƙarfin kuzari shine hanya mafi inganci don haɓaka ƙarfin kuzari a cikin ƙasa.Gwamnati za ta tsara tare da aiwatar da wani ingantaccen tsarin makamashi, wanda a cikinsa za ta yi kira da a yi amfani da na'urori masu inganci don ceton makamashi, ta yadda za a rage...
    Kara karantawa